Dira na dhima yetu
Dira yetu ya jamii yenye mtazamo chanya, umoja na kutii sheria, na dhima inayoongoza kila programu ya S.E.W.F.
Dira yetu
Kujenga jamii yenye mtazamo chanya iliyojengwa katika maendeleo ya kijamii, kiutamaduni na kiuchumi, ambamo wananchi wanazingatia uadilifu, umoja na kutii sheria za nchi daima.
Dhima yetu
Kutoa msaada wa kisheria na elimu, kukuza usawa wa kijinsia, kuwawezesha wanawake na vijana, kukuza usimamizi wa mazingira, ujasiriamali, afya, kilimo, haki za binadamu na uhifadhi wa utamaduni, na kuimarisha mahusiano ya haki kati ya jamii na wawekezaji kupitia mipango ya maendeleo endelevu.
Yanayohusiana
- Programu zetuMaeneo kumi na moja ya kazi: msaada wa kisheria, haki za binadamu, usawa wa kijinsia, wanawake na vijana, elimu, afya, mazingira, kilimo, ujasiriamali, utamaduni na uwekezaji wa haki.
- Kwa nini tupoMatatizo yanayohusiana ambayo S.E.W.F iliundwa kukabiliana nayo: madhara ya madini, ukatili wa kijinsia, ndoa za utotoni, kilimo duni na kutoaminiana na wawekezaji.