S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Usajili na ofisi kuu

S.E.W.F imesajiliwa chini ya Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali Na. 24 ya 2002. Pata anwani ya ofisi yetu kuu Tarime, Mara.

Tumesajiliwa kama shirika lisilo la kiserikali chini ya Sheria ya Mashirika Yasiyo ya Kiserikali, Na. 24 ya 2002, kama ilivyorekebishwa.

Ofisi kuu

Mtaa wa Nyangoto, karibu na jengo la Nyamongo Plaza
Kata ya Matongo, Wilaya ya Tarime
Mkoa wa Mara, Tanzania
S.L.P. 291

Tunafanya kazi nchi nzima.

Yanayohusiana

JiungeWasiliana