Tunaowahudumia
S.E.W.F inasimama na wanawake, watoto, watu wenye ulemavu, wazee, vijana na wakulima wadogo kote Tanzania.
Tunawapa kipaumbele watu walio hatarini, waliotengwa au wasio na sauti:
- WanawakeUsalama, usawa, kipato na uongozi.
- WatotoUlinzi dhidi ya ukatili na ndoa za utotoni, na upatikanaji wa elimu.
- VijanaUjuzi, ujasiriamali na nafasi katika uongozi wa jamii.
- Watu wenye ulemavu na wazeeUtu, afya na ushirikishwaji.
- Wakulima wadogoTija, mahusiano ya haki na maisha ya uhakika.
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono