Mahusiano ya haki kati ya jamii na wawekezaji
Kuimarisha uaminifu na haki kati ya jamii za mahali na wawekezaji wa nje kupitia maendeleo endelevu.
Tunachofanya
Tunafanya kazi ya kuimarisha mahusiano ya haki kati ya jamii za mahali na wawekezaji wa nje, kupitia mipango ya maendeleo endelevu.
Kwa nini ni muhimu
Mahusiano hafifu huzaa unyonyaji na kutoaminiana, kwa hasara ya jamii na wawekezaji wanaowajibika.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono