Elimu na kujenga uwezo
Kusaidia elimu rasmi na isiyo rasmi ili watu wajenge ujuzi, kujiamini na kujitegemea.
Tunachofanya
Tunasaidia upatikanaji wa elimu bora na kujenga uwezo, ikiwemo elimu rasmi na mafunzo yasiyo rasmi.
Kwa nini ni muhimu
Elimu hufungua fursa za kipato na husaidia kuwalinda watoto dhidi ya shinikizo zinazosababisha ndoa za utotoni.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono