S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Kuhusu sisi

S.E.W.F ni shirika lisilo la kiserikali la Tanzania lenye makao Tarime, Mara, linalofanya kazi kwa haki za binadamu, haki ya kijamii na maendeleo endelevu nchi nzima.

Social and Economic Welfare Foundation (S.E.W.F) ni shirika lisilo la kiserikali lililosajiliwa Tanzania. Ofisi yetu kuu iko kata ya Matongo, Wilaya ya Tarime, Mkoa wa Mara, na tunafanya kazi nchi nzima.

Tunasimama na wanawake, watoto, watu wenye ulemavu, wazee na wakulima wadogo, ambao usalama, utu na maisha yao viko hatarini zaidi. Mtazamo wetu unaunganisha msaada wa kisheria, elimu, afya, mazingira, kilimo na ujasiriamali, kwa sababu matatizo haya yanahusiana.

Tunataka jamii ambamo watu wanazingatia uadilifu na umoja, wanatii sheria za nchi, na wanashiriki katika maendeleo ya kijamii, kiutamaduni na kiuchumi.

Ungependa kushiriki kazi hii?

Tazama programu zetu

Katika sehemu hii

JiungeWasiliana