Shiriki nasi
Jiunge na S.E.W.F kama mwanachama, shirikiana nasi kama mwekezaji au mfadhili, au tuunge mkono kazi yetu.
Kuna njia tatu za kuwa sehemu ya S.E.W.F.
Katika sehemu hii
- Kuwa mwanachamaYeyote mwenye umri wa miaka 18 au zaidi anayeunga mkono dira yetu anaweza kuomba kujiunga na S.E.W.F. Jifunze aina za wanachama na jinsi ya kuomba.
- Omba kujiungaOmba mtandaoni kuwa mwanachama wa S.E.W.F. Ombi lako hutumwa kwa Katibu Mtendaji na huzingatiwa na Mkutano Mkuu.
- Shirikiana nasiWawekezaji, wafadhili na taasisi wanaweza kufanya kazi na S.E.W.F kujenga mahusiano ya haki na yenye uaminifu na jamii.
- Tuunge mkonoRuzuku, michango, zawadi na uchangishaji huwezesha programu za S.E.W.F. Jua fedha zinavyotumika na jinsi ya kuwasiliana nasi.