Omba kujiunga
Omba mtandaoni kuwa mwanachama wa S.E.W.F. Ombi lako hutumwa kwa Katibu Mtendaji na huzingatiwa na Mkutano Mkuu.
Jaza fomu hii kuomba uanachama. Ombi lako huenda kwa Katibu Mtendaji wetu na huzingatiwa na Mkutano Mkuu. Lazima uwe na umri wa miaka 18 au zaidi.
Yanayohusiana
- Kuwa mwanachamaYeyote mwenye umri wa miaka 18 au zaidi anayeunga mkono dira yetu anaweza kuomba kujiunga na S.E.W.F. Jifunze aina za wanachama na jinsi ya kuomba.
- Sera ya faraghaJinsi S.E.W.F inavyoshughulikia taarifa binafsi, kwenye tovuti na katika kazi yake, chini ya Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi ya Tanzania, 2022.