Kwa nini tupo
Matatizo yanayohusiana ambayo S.E.W.F iliundwa kukabiliana nayo: madhara ya madini, ukatili wa kijinsia, ndoa za utotoni, kilimo duni na kutoaminiana na wawekezaji.
Katika jamii tunazohudumia, matatizo kadhaa hulishana:
- Madhara ya uchimbaji madiniUharibifu wa mazingira unaotokana na uchimbaji madini wenye madhara.
- Ukatili wa majumbaniUkatili wa majumbani na wa kijinsia.
- Ndoa za utotoni na za kulazimishwaWatoto na wasichana wakipoteza chaguo na mustakabali wao.
- Tija ndogo ya kilimoWakulima wadogo wakihangaika kupata kipato cha uhakika.
- Mila zenye madharaMila zinazohatarisha usalama na utu wa wanawake na watoto.
- Uhusiano hafifu na wawekezajiUmbali kati ya jamii na wawekezaji wa nje huzaa unyonyaji na kutoaminiana.
S.E.W.F ipo ili kukabiliana na matatizo haya kwa pamoja, kupitia haki za binadamu, haki ya kijamii na maendeleo endelevu.
Yanayohusiana
- Programu zetuMaeneo kumi na moja ya kazi: msaada wa kisheria, haki za binadamu, usawa wa kijinsia, wanawake na vijana, elimu, afya, mazingira, kilimo, ujasiriamali, utamaduni na uwekezaji wa haki.
- TunaowahudumiaS.E.W.F inasimama na wanawake, watoto, watu wenye ulemavu, wazee, vijana na wakulima wadogo kote Tanzania.