Mazingira na ustahimilivu wa tabianchi
Uhifadhi, elimu ya mazingira na matumizi endelevu ya rasilimali, ikiwemo kukabiliana na madhara ya uchimbaji madini.
Tunachofanya
Tunaendesha mipango ya uhifadhi na elimu ya mazingira, na kukuza matumizi endelevu ya maliasili.
Kwa nini ni muhimu
Uchimbaji madini wenye madhara na mabadiliko ya tabianchi vinatishia ardhi, maji na maisha ya jamii tunazozihudumia.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono