S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Msaada wa kisheria na elimu

Msaada wa kisheria na elimu ya sheria ili makundi hatarishi yajue na kudai haki zao.

Tunachofanya

Tunatoa msaada wa kisheria na elimu ya sheria ili watu wafahamu haki zao na wajue pa kwenda pale haki hizo zinapotishiwa.

Kwa nini ni muhimu

Ukatili wa majumbani, ndoa za kulazimishwa na unyonyaji kutoka kwa wawekezaji wa nje vyote vinahusu haki ambazo watu wanaweza kushindwa kuzidai bila msaada.

Linamhusu nani

Ungependa kushiriki kazi hii?

Jiunge, shirikiana au tuunge mkono

Yanayohusiana

JiungeWasiliana